Kính hiển vi sinh học SMBIO-0-0-10
MODEL: SMBIO-0-0-10 Mr Hùng - 0988.685.856
Kính hiển vi sinh học SMBIO-0-0-100
Vui lòng gọi
Có hàng
MUA
Chi tiết sản phẩm
CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU VẬT TƯ KHOA HỌC QUỐC TẾ (STECH)
Trụ sở: Liền kề N02F, KĐT Mễ Trì Thượng, P. Mễ Trì, Q. Nam Từ Liêm, TP Hà Nội
CN Miền Nam: 103 Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Q. Bình Thạnh, TP HCM
Tel HN: 024.3200.5678 / Tel HCM: 028.6686.9955      Hotline: 091.868.2088
Phụ trách KD: Mr. Hùng 0942.931.419 / 0988.685.856
Email: vattukhoahocquocte@gmail.com
Tính năng:
Một kính hiển vi kiểm tra âm thanh nổi tuyệt vời với đèn tròn 144-LED điều chỉnh cường độ
Công suất phóng đại thu phóng siêu rộng 7x-45x
Hệ thống chiếu sáng 56-LED sáng mát
Độ phân giải cao với độ phẳng và độ tương phản tuyệt vời, cho hình ảnh sắc nét và rõ ràng
Đầu ống nhòm với góc 45 độ 360 độ ống xoay mắt nghiêng
stereo Sharp dựng hình ảnh với một lĩnh vực rộng của xem
pha lê rõ ràng hình ảnh kính hiển vi màu sắc trung thực ban đầu
ống mắt kép với diopters có thể điều chỉnh
khoảng cách làm việc lớn
bảng Sturdy tất cả các kim loại đứng
thẳng chính xác làm giảm mỏi mắt trong một thời gian dài xem
Full quang yếu tố kính
thấu kính thủy tinh mặt đất chính xác
Full kim loại mạ crôm thành phần cơ khí
có thể điều chỉnh khoảng cách interpupillary
Cao su mắt bảo vệ bao gồm
Thông số kỹ thuật:
Trụ sở chính: 360 độ xoay 45 độ nghiêng binocular
Thị kính: 30mm siêu widefield-eyepoint cao WF10x / 20MM
Objective zoom Phạm vi: 0.35X-9.0X, sử dụng Barlow ống kính
Khoảng cách làm việc: 4 "(100mm)
Điều chỉnh Diopter: +/- 5dp
Khoảng cách giữa các hạt: 2-3 / 16" - 2-15 / 16 "(55-75mm)
Tấm tròn: 3-3 / 4" (95mm) trong đường kính
Stand: 10" x 7-7 / 8" x 10.75" (254 x 200 x 275mm)