Kính hiển vi công nghiệp BNC SMB-5371/3-100
MODEL: SMB-5371/3-100 Mr Hùng - 0988.685.856
Kính hiển vi công nghiệp BNC SMB-0-1/3-2432A
Vui lòng gọi
Có hàng
MUA
Chi tiết sản phẩm
CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU VẬT TƯ KHOA HỌC QUỐC TẾ (STECH)
Trụ sở: Liền kề N02F, KĐT Mễ Trì Thượng, P. Mễ Trì, Q. Nam Từ Liêm, TP Hà Nội
CN Miền Nam: 103 Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Q. Bình Thạnh, TP HCM
Tel HN: 024.3200.5678 / Tel HCM: 028.6686.9955      Hotline: 091.868.2088
Phụ trách KD: Mr. Hùng 0942.931.419 / 0988.685.856
Email: vattukhoahocquocte@gmail.com
Cảm biến: CCD, 1/3 inch
Độ phân giải đầy đủ: 537 pixel x 597 pixel
1200  dòng (TVL) Định nghĩa Cảm biến Sony
Cân bằng trắng: Tự động
Màu: Màu
Đầu ra BNC
Cấp nguồn bởi  bộ chuyển đổi DC  12V
Kích thước thân máy: 7cm x 5cm x 5cm
Trọng lượng tịnh: 218g
Tất cả vỏ kim loại
Ống kính C-MOUNT:
Thu phóng ống kính c-mount
Độ phóng đại 10X - 100X trên màn hình
Khoảng cách làm việc: 55mm-130mm
Trường thị giác: 2.4mm-32mm
Kích thước: 115mm (L) * 40mm (DIA)
Trọng lượng tịnh của ống kính: 210g
Gói bao gồm:
Thân máy ảnh kính hiển vi BNC 1 x 1200TVL
Bộ nguồn 1 x 100V-240V